Sunday, June 11, 2023
Home नांदेड ग्रामपंचायत पोटनिवडणूक-२०२३; मतदान, मतमोजणी केंद्र परिसरात प्रतिबंधात्मक आदेश -NNL

ग्रामपंचायत पोटनिवडणूक-२०२३; मतदान, मतमोजणी केंद्र परिसरात प्रतिबंधात्मक आदेश -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| जिल्‍ह्यातील (निधन, राजीनामा, अनर्हता किंवा इतर कारणांमुळे ग्रामपंचायतीतील सदस्‍य/थेट सरपंचाच्‍या रिक्‍त झालेल्‍या पदांकरीता) ग्रामपंचायत पोटनिवडणूक-2023 करिता मतदानाच्‍या दिवशी मतदान केंद्र परिसरात गुरूवार 18 मे 2023 रोजी मतदान सुरु झाल्‍यापासून मतदान संपेपर्यन्‍त व मतमोजणीच्‍या दिवशी मतमोजणी केंद्र परिसरात शुक्रवार 19 मे 2023 रोजी मतमोजणी सुरु झाल्‍यापासून मतमोजणी संपेपर्यन्‍त प्रतिबंधात्मक आदेश जिल्हादंडाधिकारी अभिजीत राऊत यांनी लागू केले आहेत.

महाराष्ट्र राज्‍य निवडणूक आयोगाने निवडणूक निर्दिष्‍ट कार्यक्रमानूसार नांदेड जिल्ह्यातील 40 ग्रामपंचायतीच्या एकुण 47 जागेसाठी निवडणूक कार्यक्रम जाहीर केला असून ही निवडणूक प्रक्रिया चालू आहे. या निवडणुकीचे मतदान गुरूवार 18 मे 2023 रोजी तर मतदानाची मतमोजणी शुक्रवार 19 मे 2023 रोजी निश्चित केलेल्‍या स्‍थळी होणार आहे.

नांदेड जिल्‍ह्यात निधन, राजीनामा, अनर्हता किंवा इतर कारणांमुळे ग्रामपंचायतीतील सदस्‍य/थेट सरपंचाच्‍या रिक्‍त झालेल्‍या पदांकरीता ग्रामपंचायत पोटनिवडणूक-2023 ची संपूर्ण प्रक्रिया शांततेत, निर्भय व न्‍याय्य वातावरणात पार पाडण्‍याच्‍या दृष्टीकोणातून कायदा व सुव्‍यवस्‍था अबाधीत राहण्‍यासाठी जिल्हादंडाधिकारी अभिजीत राऊत यांनी फौजदारी प्रक्रिया संहिता 1973 चे कलम 144 अन्‍वये गुरूवार 18 मे 2023 रोजी ज्‍या ठिकाणी मतदान होणार आहे.

त्‍या ठिकाणापासून तसेच शुक्रवार 19 मे 2023 रोजी ज्‍या ठिकाणी मतमोजणी होणार आहे अशा मतमोजणी केद्रापासून 200 मीटर परिसरातील सर्व पक्षकारांचे मंडपे, सर्व दुकाने, मोबाईल, कॉडलेस फोन, पेजर, वायरलेस सेट, ध्‍वनीक्षेपके, सर्व प्रकारचे फेरीवाले व इतर इलेक्‍ट्रॉनिक्‍स उपकरणे, निवडणुकीच्‍या कामाव्‍यतीरिक्‍त खाजगी वाहन, संबंधीत पक्षाचे चिन्‍हांचे प्रदर्शन व निवडणूकीच्‍या कामाव्‍यतीरीक्‍त व्‍यक्‍तीस प्रवेश करण्‍याकरीता प्रतिबंध केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!