Tuesday, June 6, 2023
Home खास न्यूज काचीगुडा ते नगरसोल दरम्यान विशेष गाडी ची एक फेरी -NNL

काचीगुडा ते नगरसोल दरम्यान विशेष गाडी ची एक फेरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| प्रवाशांची मागणी लक्षात घेवून दक्षिण मध्य रेल्वे ने काचीगुडा ते नगरसोल दरम्यान विशेष गाडीची एक फेरी चालविण्याचे ठरविले आहे, ते पुढील प्रमाणे :–

गाडी क्र. 07187 काचीगुडा ते नगरसोल विशेष गाडी (साप्ताहिक-गुरुवारी) : हि गाडी काचीगुडा येथून दिनांक 18 मे, 2023 रोजी गुरुवारी दुपारी 15:50 वाजता सुटेल आणि विकाराबाद, बिदर, परळी, परभणी, जालना मार्गे नगरसोल येथे दुसऱ्या दिवशी सकाळी 07.00 वाजता पोहोचेल.

गाडी क्र. 07188 नगरसोल ते काचीगुडा विशेष गाडी (साप्ताहिक-शुक्रवारी ) : हि गाडी नगरसोल येथून दिनांक 19 मे, 2023 रोजी शुक्रवारी रात्री 20:00 वाजता सुटेल आणि जालना, परभणी, परळी, विकाराबाद मार्गे काचीगुडा येथे दुसऱ्या दिवशी सकाळी 11:35 वाजता पोहोचेल.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!