Monday, May 29, 2023
Home लोहा लोहा तालुका राष्ट्रवादी कॉंग्रेस पक्षाच्या तालुकाध्यक्षपदी रमेश माळी -NNL

लोहा तालुका राष्ट्रवादी कॉंग्रेस पक्षाच्या तालुकाध्यक्षपदी रमेश माळी -NNL

by nandednewslive
0 comment

लोहा| तालुका राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्या तालुकाध्यक्ष पदी माजी नगरसेवक रमेश माळी यांची नियुक्ती करण्यात आली. जिल्हाध्यक्ष हरिहरराव भोसीकर यांनी नियुक्ती पत्र दिले. या निवडीबद्दल रमेश माळी समर्थकांनी फटाके वाजउडवून जल्लोष केला.

नवनियुक्त तालुकाध्यक्ष रमेश माळी हे २००८ मध्ये नगर पालिकेत निवडून गेले. २०१३ ची न. पा. निवडणूक त्यांनी राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाकडून लढविली त्यात ते पराभूत झाले. २०१८ मध्ये त्यांनी थेट जनतेतून’ नगराध्यक्ष पदाची निवडणूक’ अपक्ष म्हणून लढविली होती. समता परिषदेशी ते सलग्न होते. त्यांचे लोहा शहरव तालुक्यात सामाजिक, राजकीय क्षेत्रात काम आहे. आक्रमक, संघटन कौशल्य असलेला सर्व परिचित चेहरा’ राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाला मिळाला. त्यांच्या नेतृत्वाचा पक्षाला फायदा होणार आहे. पक्षाची झालेली पडझड भरून काढत पक्षाला नवी उभारी देण्याचे मोठे आव्हान रमेश माळी यांच्या समोर आहे.

राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टीचे जिल्हाध्यक्ष हरिहरराव भ तालुकाध्यक्ष पदाच्या नियुक्तीचे पत्र रमेश माळी यावेळी जिल्हा उपाध्यक्ष विक्रम देशमुख जिल्हा सरचिटणीस प्रा.डी पी जांभरुणकर महिला आघाडीच्या जिल्हाध्यक्ष प्रांजलीताई रावणगावकर पक्षाचे जेष्ठ नेते भगवानराव पाटील आलेगावकर, लोहा तालुका रायुकॉ अध्यक्ष शिवराज पाटील पवार चितळीकर, मनोहर पाटील पवार आदी मान्यवर उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!