Friday, June 9, 2023
Home क्राईम गोदावरी नदीच्या पात्रात अज्ञात मुलाच्या मृतदेह आढळला -NNL

गोदावरी नदीच्या पात्रात अज्ञात मुलाच्या मृतदेह आढळला -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। गोदावरी नदीच्या पात्रात अज्ञात युवकांचा मृतदेह पाण्यात तरंगताना आढळून आला असुन या प्रकरणी कोणास माहिती असल्यास ग्रामीण पोलीस स्टेशन येथे संपर्क साधण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, 17/05/23 रोजी गोदावरी नदी पात्रातील विकासनगर-नगीनाघाट बंधारा, कौठा येथे एक 12 ते 14 वर्ष वयोगटातील मुलाचा मृतदेह मिळाला असुन मयत मुलगा ओळखीचा असल्यास अथवा मुलाची ओळख पटल्यास पोलीस स्टेशन नांदेड ग्रामीण येथे संपर्क साधण्याचे आवाहन पो.स्टे.नांदेड ग्रामीण02462226373 पोलीस उपनिरीक्षक आंनद बिचेवार मो.नं.9561038001, पोहेकॉ जावेद शेख मो.नं. 8999978576 करण्यात आले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!