Sunday, May 28, 2023
Home नांदेड नांदेड तालुक्यातील पोटनिवडणुकीत सोमेश्वर आणि मिश्री पिंपळगाव येथ मतदारांनी बजावला मतदानाचा हक्क -NNL

नांदेड तालुक्यातील पोटनिवडणुकीत सोमेश्वर आणि मिश्री पिंपळगाव येथ मतदारांनी बजावला मतदानाचा हक्क -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। तालुक्यातील ग्रामपंचायत पोटनिवडणुका घेण्यात आल्या एकूण सात ग्रामपंचायत ग्रामपंचायत निवडणुका होत्या त्यातील दर्यापूर पिंपळगाव निमजी व वांगी या ग्रामपंचायतीत एकही अर्ज आला नाही.

तर पुणे गाव प्रभाग एक दोन व गुंडेगाव प्रभाग दोन-तीन मध्ये एक एक अर्ज प्राप्त झाल्याने या ग्रामपंचायती बिनविरोध झाले आहेत. तर आज तारीख 18 मे गुरुवार सकाळी साडेसात ते सायंकाळी साडेपाच पर्यंत मतदान घेण्यात आली मतदान प्रक्रिया शांततेत पार पडली सोमेश्वर येथे सकाळी साडेसात वाजता मतदानास प्रारंभ झाला.

या मतदान प्रक्रियेला लिंबगाव चे सहाय्यक पोलीस निरीक्षक चंद्रकांत पवार यांनी मतदान केंद्रावर भेटी देऊन शांततेत मतदान करण्याची आव्हान केली त्यांच्या अधिपत्याखाली पोलीस उपनिरीक्षक सुनील सूर्यवंशी विजय तोंड साम मुंजा चौरे जत्रा राम शिंदे प्रमोद मोरे यांचा अधिपत्याखाली शांततेत मतदान झाले तर नाळेश्वरचे मंडळ अधिकारी अनिल धुळगंडे तसेच रहाटी सज्जाचे तलाठी रणवीर कर यांची मतदान केंद्रावर दिवसभर उपस्थिती होती.

सोमेश्वर येथे मतदान केंद्रावर आज 92 मतदार महिलांनी मतदानाचा हक्क बजावला तर 116 पुरुष मतदारांनी हक्क बजावला एकूण 246 पैकी 208 मतदारांनी हक्क बजावला मतदानाची एकूण टक्केवारी 84.55% मतदानाचा हक्क बजावला तर मी श्री पिंपळगाव येथे एकूण मतदार 213 असून पुरुष 105 व महिला 95 एकूण 200 मतदारांनी हक्क बजावला 94% मतदान झाले असल्याची माहिती खुशाल घुगे यांनी दिली आहे सोमेश्वर येथे शांततेत मतदान झाल्याची माहिती मंडळ अधिकारी अनिल धुळगंडे यांनी दिली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!