Friday, June 9, 2023
Home नवीन नांदेड शनि जन्मोत्सव निमित्ताने हडको येथील शनी मंदिर देव व श्री संकटमोचन हनुमान मंदिर देवस्थान येथे भाविकांची गर्दी…NNL

शनि जन्मोत्सव निमित्ताने हडको येथील शनी मंदिर देव व श्री संकटमोचन हनुमान मंदिर देवस्थान येथे भाविकांची गर्दी…NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड| श्री.शनिमंदीर देव व श्री संकटमोचन मंदिर देवस्थान हडको येथे २० वा श्री शनि जन्मोत्सव निमित्ताने भाविक भक्तानी मोठया प्रमाणात गर्दी होती तर नांदेड दक्षिण विधानसभा मतदारसंघाचे आमदार मोहनराव हंबरडे यांनी विधीवत पुजन केले.

शनि जन्मोत्सव निमित्ताने १९ मे रोजी सकाळी ५१ किलो तेलाचा महाअभिषेक व दक्षिण विधानसभा मतदारसंघाचे आमदार मोहनराव हंबर्डे यांच्या वाढदिवसाच्या निमित्ताने देवस्थान समिती यांच्या वतीने भव्य सत्कार व महाप्रसाद आयोजन व शिवलीला अमृत ग्रंथाची सांगता झाली. सकाळी ६ वाजता गुरू शशिकांत महाराजांच्या अधिपत्याखाली ५१ किलो तेलाचा महाअभिषेक व यावेळी आमदार मोहनराव हंबर्ड यांच्या भव्य सत्कार व महाप्रसाद वाटप करण्यात येणार आहे. शिवलीला अमृत ग्रंथ सुरूवात २ मे १८ रोजी करण्यात आली होती, या ग्रंथाची १९ मे सांगता होणार आहे.

शनि जंयती निमित्ताने आयोजित केलेल्या कार्यक्रमाचे भाविक भक्तांनी मोठ्या संख्येने उपस्थित राहण्याचे आवाहन विश्वस्त मंडळ अध्यक्ष करणसिंह ठाकूर, गोपीनाथ कहाळेकर,माधवराव कदम, संजय जाधव पाटील,आर.किशनराव,बाळासाहेब चव्हाण,दतात्रय सागोरे,शिवाजी आढाव, प्रा.अशोक मोरे,किशोर देशमुख,त्र्यंबक सरोदे, खुशाल कदम, देवबा कुंचेलीकर, निवृत्ती जिंकलवाड व विश्वस्त मंडळ यांनी परिश्रम घेतले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!