Sunday, May 28, 2023
Home करियर मुख्याध्यापक सर्जेराव मोरे यांच्या सेवानिवृत्ती निमित्ताने सेवागौरव व निरोप समारंभ सोहळा -NNL

मुख्याध्यापक सर्जेराव मोरे यांच्या सेवानिवृत्ती निमित्ताने सेवागौरव व निरोप समारंभ सोहळा -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। श्री. दतात्रय शिक्षण प्रसारक मंडळ सिडको नवीन नांदेड व श्री छत्रपती शिवाजी विघालय सिडको यांच्या संयुक्त विद्यमाने मुख्याध्यापक सर्जेराव सटवाजी मोरे यांच्या सेवागौरव व निरोप समारंभ सोहळा २५ मे रोजी मान्यवरांच्या उपस्थित हडको येथील दतकृपा मंगल कार्यालय येथे सकाळी १० वाजता आयोजित करण्यात आले आहे.

छत्रपती शिवाजी विघालय हडको चे मुख्याध्यापक सर्जेराव मोरे ३० एप्रिल रोजी नियतवयोमानुसार प्रदिर्घ सेवेनंतर सेवानिवृत्त झाले त्या निमित्ताने २५ मे रोजी सेवागौरव व निरोप समारंभ सोहळा कार्यक्रमाचे अध्यक्ष तथा श्री दतात्रय शिक्षण प्रसारक मंडळ सिडकोचा अध्यक्षाश्रीमती कमलाबाई गंगाधर महागावे, तर प्रमुख पाहुणे संतोष गंगाधर महागावे,

राजेश महागावे, तर प्रमुख उपस्थिती म्हणून अविनाश मधुकरराव पतंगराव, डॉ. विना माधवराव लोमटे हे राहणार असून या सोहळ्याला उपस्थित राहण्याचे आवाहन डि. पी. शेळके, महागावे व्ही.व्ही. जी. व्ही मिरकुटे, बिरादार बि. बी. मोरे व्ही. एस, पवार बी. डी यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!