Sunday, May 28, 2023
Home कृषी हेमला तांडा येथे ऊस विकास व दुग्ध व्यवसाय मेळावा चेअरमन कवळे यांच्या उपस्थितीत संपन्न -NNL

हेमला तांडा येथे ऊस विकास व दुग्ध व्यवसाय मेळावा चेअरमन कवळे यांच्या उपस्थितीत संपन्न -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। व्हि.पी.के समूहाचे अध्यक्ष शेतकरी नेते जि.नांदेड येथे व्हि पी के उद्योग समूहाच्या वतीने ऊस विकास मेळाव्याला मार्गदर्शन करण्यात आले, यावेळी हेमाला तांडा वासिंयाचा वतीने भव्य सत्कार करण्यात आला.

कारखाना कार्यक्षेत्रातील शेतकरी बांधवांचे एकरी उत्पादन वाढून आर्थिक विकास व्हावा यासाठी ऊस व्यवस्थापन आणि विविध शेतीपूरक व्यवसाय करण्यासाठी मार्गदर्शन करण्याकरिता बाभूळगाव हेमाला तांडा येथे ऊस विकास व दुग्ध व्यवसाय मेळावा उद्योग समूहाचे चेअरमन मारोतराव पाटील कवळे यांच्या प्रमुख उपस्थितीत संपन्न झाला.

यावेळी मूख्य शेतकी अधिकारी पि.एम.पवार मारताळा शाखेचे शाखा व्यवस्थापक गूलाब कुरे, उबाळे , कृषी सहाय्यक अंकुश ढगे, संतोष शिंदे तसेच उस ठेकेदार विठ्ठल आडे, अंकुश आडे रंगराव आडे ,देविदास आडे ,गुलाब राठोड, दिलीप पाटील कदम गजानंद आडे प्रसराम आडे आंनदा लामदाडे दिलीप राठोड, संदीप आडे किरण आडे यांच्या सह ग्रामस्थ उपस्थित होते. आयोजक विठ्ठल आडे व अंकुश आडे बाभूळगाव हेमाला तांडावासी यांच्यी मोठ्या प्रमाणात उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!