Friday, June 9, 2023
Home नांदेड कर्नाटकाच्या मुख्यमंत्रीपदी सिद्धाराम यांची निवड झाल्याने नांदेडमध्ये धनगर समाजाच्या वतीने जल्लोष -NNL

कर्नाटकाच्या मुख्यमंत्रीपदी सिद्धाराम यांची निवड झाल्याने नांदेडमध्ये धनगर समाजाच्या वतीने जल्लोष -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। देशाच्या राजकारणाला दिशा देणाऱ्या धनगर समाजाचा नेता कर्नाटकाच्या मुख्यमंत्रीपदी विराजमान झाल्यानंतर नांदेडमध्ये धनगर समाजाच्या वतीने फटाक्यांची आतिषबाजी करून जल्लोष साजरा करण्यात आला. माजी सभापती प्रतिनिधी बबन वाघमारे यांच्या नेतृत्वाखाली सावित्रीबाई फुले आणि महात्मा फुले पुतळ्याजवळ आतिषबाजी करून पेढे वाटण्यात आले.

देशाचे लक्ष लागून राहिलेल्या कर्नाटका विधानसभा निवडणुकीत काँग्रेसने ऐतिहासिक विजय प्राप्त केला आहे. कर्नाटकाचे मुख्यमंत्री म्हणून दुसऱ्यांदा सिद्धरामया यांनी शपथ घेतली आहे. धनगर समाजाचे नेतृत्व म्हणूनही त्यांच्याकडे देशभरातील धनगर समाज मोठ्या आशेने आणि अपेक्षेने पाहतो आहे . सिद्धरामया मुख्यमंत्रीपदी विराजमान झाल्यानंतर देशभरातील धनगर समाजामध्ये एक आनंदाचे वातावरण निर्माण झाले आहे. यानुसारच नांदेड येथे आयटीआय चौकात महात्मा फुले आणि सावित्रीबाई फुले यांच्या पुतळ्यासमोर माजी सभापती प्रतिनिधी तथा काँग्रेसचे नेते बबनराव वाघमारे यांच्या पुढाकारातून फटाक्यांची आतिषबाजी करण्यात आली.

यावेळी माजी जिल्हा परिषद सदस्य गंगाप्रसाद काकडे, विमलताई पाटील, प्रा.शारदा माने यांच्यासह सुभाष मेने, रामदास वाघमारे, विजय वाघमारे, सतीश वाघमारे ,शंकर वाघमारे, कोंडीबा रेनगंडे , शेषराव मांजरे, गंगाधर वैद्य, हनुमंत डाके, अशोक शेळके, सुभाषराव पिसाळ ,उद्धव माने ,ज्ञानेश्वर काकडे ,सखाराम तुपेकर, मुरारी कुंभारगावे, गणेश वाघमारे, चांदू बाईकरे, पांडुरंग हुलगुंडे, सागर काकडे ,साईनाथ पेटकर , रोडे चंद्रकांत, आदींची उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!