Friday, June 9, 2023
Home नवीन नांदेड सिडको वृत्तपत्र विक्रेता टिन शेड येथे महाराणा प्रताप सिंह जयंती साजरी -NNL

सिडको वृत्तपत्र विक्रेता टिन शेड येथे महाराणा प्रताप सिंह जयंती साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। नांदेड जिल्हा वृत्तपत्र वितरक विकास महामंडळ नांदेड संलग्नित शाखा सिडको वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेच्या वतीने महाराणा प्रताप सिंह यांच्यी जयंती २२ मे रोजी साजरी करण्यात आली.

यावेळी जेष्ठ विक्रेता मदनसिंह चव्हाण यांच्या हस्ते पुष्प हार अर्पण करून अभिवादन करण्यात आले. यावेळी उपस्थित विक्रेता यांना मिठाई वाटप करण्यात आली.  महाराणा प्रतापसिंह यांच्या जयंती निमित्ताने सिडको वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेच्या वतीने दरवर्षी प्रमाणे यावर्षी जयंती साजरी करण्यात आली.

यावेळी,जेष्ठ विक्रेते मदनसिंह चव्हाण यांच्या सत्कार करून शुभेच्छा देण्यात आल्या, तर उपस्थित असलेले नवीन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचे माजी अध्यक्ष रमेश ठाकुर, लोकमत वितरणचे संजय कुमार गायकवाड, जेष्ठ विक्रेते दौलतराव कदम, शेख सयोधदीन, संघटनेच्ये अध्यक्ष सतिश कदम, बालाजी सुताडे,राम धांवडे, राजू चव्हाण,गणेश ठाकुर,शुभम कुंभार, अमोल नांदेडकर, तातेराव वाघमारे, यांच्या सह पदाधिकारी व वृत्तपत्र विक्रेते यांनी महाराणा प्रताप यांच्या प्रतिमेस पुष्प अर्पण करून अभिवादन केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!