Sunday, May 28, 2023
Home कंधार पाच शाळेतील माजी विद्यार्थ्यांच्या आठवणींना उजाळा 30 वर्षानंतर शालेय मित्र एकत्र -NNL

पाच शाळेतील माजी विद्यार्थ्यांच्या आठवणींना उजाळा 30 वर्षानंतर शालेय मित्र एकत्र -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| शालेय जीवनातील 1993 च्या बॅचमधील कंधार मधील मनोविकास विद्यालय, शिवाजी हायस्कूल, गणपतराव मोरे विद्यालय, जि.प मुलांचे हायस्कुल, जि.प मुलींचे हायस्कूल या पाच शाळेतील विद्यार्थी तब्बल तीस वर्षानंतर नांदेड मधील तुलसी कम्फर्ट हॉटेलमध्ये एकत्र येऊन स्नेहसंमेलन उत्साहत साजरे केले तब्बल तीस वर्षानंतर भेटीगाठी झाल्यामुळे सर्वांना आनंद झाला. विद्यार्थी जीवन व आजचे जीवन या सर्वांचा अनुभव सांगत आनंद साजरा केला गेला आहे.

गेट-टुगेदर घेण्यासाठी सर्वांना पुढाकार घ्यावा असे विनंती सर्वांनी केले. या कार्यक्रमाचे आयोजक मंगेश काप्रतवार, बालाजी नागरगोजे , राजाराम व्यवहारे, जालिंदर पाडदे, माधव कांबळे, गणेश एमेकर, उमेश पदमवार, व्यंकटेश पाटील, प्रतिभा बिडवई, नंदा डोंपले, किरण बनसोडे, मनीषा नळगे, शोभा पाटील. हे होते तर सूत्रसंचालन माधव कांबळे व जालिंदर पाडदे यांनी केले.

तर डॉ.भगवान कानगुले, नितीन इंगोले, डॉ कैलास गीते, गजानन लाडकेकर, नरेंद्र केजकर, व इतर मित्रांनी आपले मनोगत व्यक्त केले. अलका महाजन यांनी एका मजेदार खेळाचे आयोजन केले. गेट-टुगेदर ची सांगता होताना आपण सर्वजण पुन्हा भेटू हेच वाक्य प्रत्येकाच्या मुखात होते. पुढील गेट टुगेदर हिवाळ्यामध्ये कंधार येथे घेण्यात येईल, असे मंजु कदम यांनी सांगीतले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!