Friday, June 9, 2023
Home माहूर माहुर येथे महाराणा प्रतापसिंह जयंती मोठ्या उत्साहात साजरी -NNL

माहुर येथे महाराणा प्रतापसिंह जयंती मोठ्या उत्साहात साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

श्रीक्षेत्र माहूर। हिंदू क्रांतीसूर्य विर शिरोमणी महाराणा प्रताप सिंह यांची जयंती सोमवार दिनाक २२ रोजी माहूर शहरात मोठ्या उत्साहात साजरी करण्यात आली. यावेळी शहरातून शोभा यात्रा काढण्यात आली होती.

या मिरवणुकीत माजी आमदार प्रदीप नाईक,माहूर चे नगराध्यक्ष फिरोज दोसानी,रा.काँ तालुकाध्यक्ष मेघराज जाधव.युवासेनेचे नेते यश खराटे,उपनगराध्यक्ष नाना लाड नगरसेवक गोपु महामुने सचिन नाईक प्रतिनिधि रवि पराते, माजी सभापती मारोती रेकुलवार यांनी व इतर नेत्यांनी सहभाग नोंदवून आयोजकांचा उत्साह वाढविला.

विर शिरोमणी श्री महाराणा प्रतापसिंह जयंती निमित्त सोमवार रोजी भव्य शोभायात्रा मिरवणुकिचे आयोजन महाराणा प्रतापसिंह सार्वजनिक जयंती उत्सव समिती कडून करण्यात आले होते.दरवर्षी प्रमाने यावर्षीही (तिथी नुसार) महाराणा प्रताप यांची ४८३ जयंती २२ मे रोजी साजरी करण्यात आली. सकाळी विरशिरोमनी महाराणा प्रताप चौक प्रभाग क्र.५ येथे सकाळी ९ वा प्रतिमा पुजन व अभिवादन करण्यात येऊन सायंकाळी ५ वाजता शहरातून ढोल ताशाच्या गजरात भव्य मिरवणुक मार्गान शोभायात्रा काढण्यात आली.

उत्सव समितिचे अध्यक्ष सागर चुंगडे व राजपूत क्षत्रिय समाज संघटना माहूर तालुका अध्यक्ष पवन चौव्हाण यांनी समिती ला सोबत घेऊन मिरवणूक शांततेत पार पाडली.या मिरवणुकीत विविध समाजातील विविध पक्षातील नेते मंडळी कार्यकर्ते सहभागी झाले होते.या मिरवणुकीत माजी आमदार प्रदीप नाईक,माहूर चे नगराध्यक्ष फिरोज दोसानी,राष्ट्रवादी काँगेस पक्षाचे तालुकाध्यक्ष मेघराज जाधव,युवासेनेचे नेते यश खराटे, माजी सभापती मारोती रेकुलवार गोपू महामुने यांनी सहभाग नोंदवून बँजो च्या तालावर ठेका धरला.या वेळी विजय आमले देविसिह हजारी सुनिल चुंगडे, उदयपालसिंह मरमट, रीतेश चंदेल,हर्ष दिक्षीत, अंजय दिक्षीत,मुकेश चुंगडे,सोनु ठाकुर,जय ठाकुर कालीदास नैताम परीहार,राज ठाकूर, विजय हजारी. सुरज बारवाल. यश चुंगडे .अमोल धनावत. यांच्या सह समाज बांधव उपस्थित होते

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!