Friday, June 9, 2023
Home भोकर आंतरराष्ट्रीय जैवविविधता दिवस साजरा -NNL

आंतरराष्ट्रीय जैवविविधता दिवस साजरा -NNL

by nandednewslive
0 comment

भोकर। तालुका विधी सेवा समिती भोकर व ग्रामीण रुग्णालय भोकर यांच्या सयुंक्त विद्यमाने कायदेविषयक जनजागृती शिबीर अंतर्गत ” आंतरराष्ट्रीय जैवविविधता दिवस ” आज दिनांक 24 मे 2023 रोजी ग्रामीण रुग्णालय भोकर येथे डॉ अनंत चव्हाण वैद्यकीय अधिक्षक भोकर यांच्या मार्गदर्शनाखाली साजरा करण्यात आला.

कार्यक्रमाचे अध्यक्ष श्री डी.डी. माने सह दिवाणी न्यायाधीश क स्तर भोकर, प्रमुख पाहुणे विधिज्ञ श्री एम.पी.पेदे जिल्हा न्यायालय भोकर, रजाक सेठ रुग्ण कल्याण समिती सदस्य भोकर, डॉ सागर रेड्डी वैद्यकीय अधिकारी ग्रामीण रुग्णालय भोकर, आंतरराष्ट्रीय जैवविविधता दिना कायदेविषयक माहिती व संरक्षण याची माहिती विधिज्ञ श्री एम.पी.पेदे जिल्हा न्यायालय भोकर यांनी दिली.

कायदेविषयक बाबीची सविस्तर माहिती श्री.डी.डी. माने सह दिवाणी न्यायाधीश क स्तर भोकर यांनी दिली. सूत्रसंचलन सत्यजीत टिप्रेसवार आरोग्य सहाय्यक यांनी केले.

यावेळी सुदेश घोलप ग्रामीण रुग्णालय भोकर येथील डॉ विजया किनिकर, संजय देशमुख सहायक अधीक्षक, मनोज पांचाळ, बालाजी चांडोलकर, अत्रिनंदन पांचाळ प्रयोगशाळा वैज्ञानिक अधिकारी, संदीप ठाकूर औषध निर्माण अधिकारी, श्रीमती सुचिता नवघडे परिसेविका, राजश्री ब्राम्हणे, संगीता महादळे, धूरपता भालेराव अधिपरिचारिका, मुक्ता गुट्टे, संगीता पंदिलवाड आरोग्य सेविका, पांडुरंग तम्मलवाड, नामदेव कंधारे आरोग्य कर्मचारी, सुरेश डुमलवाड, जाहेद अली, शिंदे मामा, सेवक व नागरिक उपस्थित होते.
आभार प्रदर्शन डॉ सागर रेड्डी यांनी केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!