Friday, June 9, 2023
Home नांदेड मासिक पाळी व्यवस्थापना विषयी गुरुवारी स्नेहल चौधरी यांचे व्याख्यान -NNL

मासिक पाळी व्यवस्थापना विषयी गुरुवारी स्नेहल चौधरी यांचे व्याख्यान -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। जागतिक मासिक पाळी दिनानिमित्त आम्ही कटिबद्ध ही थीम घेऊन राज्यात 22 ते 28 मे दरम्यान जनजागृती सप्ताह राबवल्या जात आहे. त्या औचित्याने आज गुरुवार दिनांक 25 मे रोजी जिल्ह्यातील सर्व तालुक्यात होणाऱ्या पुण्यश्लोक अहिल्यादेवी होळकर स्त्री शक्ती समाधान शिबिरामध्ये अमरावती येथील क्षितिज फाउंडेशनच्या संस्थापक स्नेहल चौधरी यांचे मासिक पाळी व्यवस्थापन याविषयी व्याख्यान ठेवण्यात आले आहे.

आभासी पद्धतीने त्या महिलांशी संवाद साधणार आहेत, अशी माहिती जिल्हा ग्रामीण विकास यंत्रणेचे प्रकल्प संचालक डॉ. संजय तुबाकले, जिल्हा पाणी व स्वच्छता मिशनचे प्रकल्प संचालक तथा उपमुख्य कार्यकारी अधिकारी नारायण मिसाळ व जिल्हा कार्यक्रम व्यवस्थापक मिलिंद व्यवहारे यांनी दिली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!