Sunday, May 28, 2023
Home क्राईम नुतन तहसीलदार संजय वारकड यांची विष्‍णुपूरी गावात अवैध गौण खजिन वाळू उपसा व वाहतुक करणा-यावर धाडसी कारवाई -NNL

नुतन तहसीलदार संजय वारकड यांची विष्‍णुपूरी गावात अवैध गौण खजिन वाळू उपसा व वाहतुक करणा-यावर धाडसी कारवाई -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। नांदेड तहसीलदार संजय वारकड यांच्या पथकाने विष्णुपूरी गावातून अवैधरित्या गोण खनिज वाळू उपसा करणारे तिन हायवा,व दोन टिप्पर यामधून होणारी जवळ 21 ब्रास वाळू जप्त केली आहे.

24 मे 23 रोजी पहाटे 12.30 वाजता प्रभारी जिल्‍हाधिकारी पांडूरंग बोरगांवकर व विकास माने उपविभागीय अधिकारी नांदेड यांच्‍या मार्गदर्शनाखाली तसेच तहसीलदार संजय वारकड हे स्‍वतः व मुगाजी मुंजाजी काकडे नायब तहसीलदार उपविभागीय अधिकारी कार्यालय नांदेड विष्‍णुपूरी ये‍थे गावात अवैध वाळू उपसा करणा-या घाटावर पथकासह जावून कारवाई केली आहे.5 ब्रास वाळू वाहतूक करणा-या 3 हायवा गाडया व 3 ब्रास वाळू वाहतूक करणारे दोन टिप्पर असे एकूण ५ वाहने जप्‍त करण्‍यात आले आहे.

सदर वाहने जप्‍त करुन तहसील कार्यालयाच्‍या अवारात जमा करण्‍यात आले आहे.सदर वाहनावर उपविभागीय अधिकारी कार्यालय नांदेड यांच्‍याकडे दंडात्‍मक कार्यवाही करण्‍यासाठी प्रस्‍ताव सादर करण्‍यात आले आहे. सदर कारवाई यशस्‍वी करण्‍यासाठी मंडळ अधिकारी अनिरुध्‍द जोंधळे, राजेंद्र शिंदे, अनिल धुळगंडे तलाठी श्री.उमाकात भांगे, वमाधव भिसे व वियज रणविरकर उपस्थित होते. यावेळी नांदेड ग्रामीण पोलीस स्‍टेशन यांच्‍यातर्फे पोलीस बंदेाबस्‍त पूर्वीण्‍यात आला होता.

अवैध वाळू उपसा व वाहतुक करणा-या सर्व लोकांवर व वाहणावर यापूढे अशीच कारवाई करण्‍यात येवून त्‍यांच्‍यावर फौजदारी व दंडात्‍मक कारवाई करण्‍यात येईल असे तहसीलदार नांदेड संजय वारकड यांनी कळविले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!