Sunday, May 28, 2023
Home नांदेड खा चिखलीकर व सहकारी टीमने घेतले अयोध्यात श्रीराम प्रभूंचे दर्शन -NNL

खा चिखलीकर व सहकारी टीमने घेतले अयोध्यात श्रीराम प्रभूंचे दर्शन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। भक्ती व शक्तीचे प्रतीक असलेल्या श्री प्रभू रामचंद्र यांच्या जन्मभूमीत म्हणजे अयोध्या नगरीत जिल्ह्याचे खासदार प्रतापराव पाटील चिखलीकर व टीमने श्री प्रभू रामचंद्र यांचे दर्शन घेतले. शरयू नदीच्या तीरावरील महाआरती केली हा ऐतिहासिक धार्मिक अयोध्या दौरा भक्तिमय वातावरणात पार पडला.

अयोध्या दौऱ्यात ब भाजपा महिला मोर्चा प्रदेश उपाध्यक्ष सौ.प्रणिताताई देवरे-चिखलीकर, महानगराध्यक्ष .प्रवीण साले, .विजय गंभीरे, धर्मभूषण .दिलीप ठाकूर, . अनिलसिंह हजारी, लोहा तालुकाध्यक्ष आनंदराव पाटील . ढाकणीकर यांच्यासह भाजपा कार्यकर्ते पदाधिकारी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते। ज्ञात-अज्ञात कारसेवकांचे स्मरण तेथे झाले समस्त भारतातील रामभक्तातर्फे देशाचे .पंतप्रधान नरेंद्र मोदीजी यांचे धन्यवाद व आभार भावना आपसूकच मनाच्या ठायी येते.

शतकानुशतके चालत आलेली हिंदू मनाची आशा लवकरच पूर्ण होताना दिसते अयोध्येचे_राजा_भगवान_श्रीराम यांचे भव्य मंद बांधले जात आहे या पवित्र रामजन्मभूमी स्थळी पोहोचल्यानंतर रामभक्तांचे हृदय भक्तिमय होत पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या दूरदृष्टीतून पार पडणाऱ्या वास्तूचे भव्य दिव्य स्वरूप पाहून मन भारावून जाते असे भगवान श्री रामललाचे दर्शन खासदार . प्रतापराव पा.चिखलीकर यांच्या पुढाकारातून सोबतच्या शहरी व ग्रामीण पदाधिकार यांचे दर्शन झाले झाले. खा चिखलीकर , सौ प्रतिभाताई चिखलीकर , प्राणिताताई देवरे,व परिवार सोबत होता.

आधी हनुमान गडी चे मग रामलला चे दर्शन झाले राममंदिर बांधकामा संबधातात जिथे काम सुरू आहे तिथे दर्शन केले उत्खननात निघालेले अवशेष बघितले संध्याकाळी शरयु मातेची आरती झाली. अयोध्या दौऱ्याचे आयोजन केल्याबद्दल खा प्रतापराव पाटील , त्याचे सहकारी गुलाब शुक्ला मिरा भाईंदर चे नगरसेवक व मुळ आयोध्या निवासी विक्रम प्रतापसिंग याना कार्यकर्त्यांनी धन्यवाद दिले यावेळी सौ प्रतिभाताई पाटील चिखलीकर व महिला मोर्चा चा प्रदेश उपाध्यक्ष प्रणिताताई देवरे चिखलीकर उपस्थित होत्या. विजय गंभीरे धर्मभूषण अॅड दिलीप ठाकूर अजयसिंह बिसेन तसेच मंडल अध्यक्ष सोशल मिडीयाचे व पदाधिकारी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!