Friday, June 9, 2023
Home करियर कुसुमताई उच्च माध्यामिक विद्यालय सिडको नांदेडचे घवघवीत यश -NNL

कुसुमताई उच्च माध्यामिक विद्यालय सिडको नांदेडचे घवघवीत यश -NNL

इंदिरा गांधी ज्युनिअर कॉलेज सिडको चे बारावी परीक्षेत घवघवीत यश

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। म.रा. मा. व उच्च मा. मंडळाने सन 2022 ॒23 मध्ये घेण्यात आलेल्या इयत्ता बारावीच्या निकालात कुसुमताई उच्च माध्यमिक विद्यालयाने यश संपादन केले.

विज्ञान शाखेत 162 विद्यार्थ्यांनी परीक्षा दिली असून त्यात विशेष प्राविण्यात 10 विद्यार्थी, प्रथम श्रेणीत 42 विद्यार्थी व व्दितीय श्रेणीत 80 विद्यार्थी उत्तीर्ण झाले. एकुण निकाल 96.29% ऐवढा लागला.कला शाखेत 147 विद्यार्थ्यांनी परीक्षा दिली.

त्यात 118 विद्यार्थी उत्तीर्ण झाले असून विशेष प्राविण्यात 01 विद्यार्थी, प्रथम श्रेणीत 25 विद्यार्थी, व्दितीय श्रेणीत 58 विद्यार्थी व पास 34 विद्यार्थी उत्तीर्ण झाले.असुन विज्ञान व कला शाखेचा एकूण निकाल 88.67% लागला असून सर्व विद्यार्थ्यांचे संस्थेचे सचिव बिरादार एस.एम. सहसचिवा सौ. शशिकला बिरादार, मुख्याध्यापक जोशी के.ए.पर्यवेक्षक चाटे संजय व उच्च माध्यामिक विद्यालयातील सर्व शिक्षकांनी मनपूर्वक अभिनंदन केले.

इंदिरा गांधी ज्युनिअर कॉलेज सिडको चे बारावी परीक्षेत घवघवीत यश…..
नवीन नांदेड। महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळ लातूर बोर्ड ने जाहीर केलेल्या बारावी परीक्षेच्या निकालात शारदा भवन एज्युकेशन सोसायटी संचालित इंदिरा गांधी ज्युनिअर कॉलेज, सिडको चा निकाल 85 टक्के लागला आहे.

दि. 25 मे 2023 रोजी जाहीर केलेल्या बारावी परीक्षेच्या घोषित झालेल्या निकालात इंदिरा गांधी ज्युनिअर कॉलेज सिडकोचा एकूण निकाल 85 टक्के लागला आसून यात विज्ञान शाखेच्या 98 टक्के तर कला शाखेचा 72 टक्के लागला आहे.

उत्तीर्ण विदयार्थी यांच्ये अभिनंदन प्राचार्य .बी.एस. शिंदे, सुपरवायझर प्रा.य.सी चंदेल, प्रा. एस. डी. शिंदे, प्रा झड. एस. फाजगे, डॉ.आर.टी.नांदेडकर,डॉ. एस. एम.देशमुख, प्रा. एस.डी.कोठोळे, प्रा. एस.आर.सतानुरे, प्रा. एन. डी.दारमोड व शिक्षकेत्तर कर्मचऱ्यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!