Friday, June 9, 2023
Home हिमायतनगर हुतात्मा जयवंतराव पाटील उच्च माध्यमिक विदयालयाचे एच.एच.सी. परीक्षेत घवघवीत यश-NNL

हुतात्मा जयवंतराव पाटील उच्च माध्यमिक विदयालयाचे एच.एच.सी. परीक्षेत घवघवीत यश-NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। येथील हुतात्मा जयवंतराव पाटील उच्च माध्यमिक विदयालयाचा मार्च/एप्रिल 2023 मध्ये झालेल्या परीक्षेचा एकुण निकाल 88.75 टक्के लागला असुन, कला शाखेचा निकाल 84.61 टक्के व विज्ञान शाखेचा निकाल 96.58 टक्के आहे.

कला शाखेतुन गुणानुक्रमे प्रथम क्रमांक कु. रोहिणी धर्मा कांबळे (88.33%), व्दितीय क्रमांक कु. गडडमवार तन्वी सुरेश (85.00%) व तृतीय क्रमांक कु पायल दशरथ कदम (84.00%) विज्ञान शाखेतून गुणानुक्रमे, प्रथम क्रमांक कु. दळवे सानिका सदाशिव (83.17% ) व्दितीय क्रमांक कु. मोनिका मारोती वारकड (74.83%) व्दितीय क्रमांक विठ्ठल गजानन राउतवार (74.83%) व तृतीय क्रमांक युवराज परमेश्वर जगताप (72.83 % )

एकुण परीक्षार्थ्यांपैकी विशेष प्राविण्य प्राप्त एकुण 21 विदयार्थी प्रथम श्रेणीमध्ये 72 उत्तीर्ण झाले आहेत. सर्व यशस्वी विदयार्थ्यांचे व शिक्षकाचे अभिनंदन संस्थेच्या अध्यक्षा मा. सूर्यकांता पाटील (माजी केंद्रिय राज्यमंत्री, भारत सरकार), श्री अरुणजी कुलकर्णी सर (सचिव, मराठवाडा ग्रामीण शिक्षण संस्था हिमायतनगर संचलित ) व सर्व संचालक मंडळ तसेच विदयालयाचे मुख्याध्यापक श्री रणखांब सर यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!