Tuesday, June 6, 2023
Home नांदेड नांदेड उत्तर विधानसभा मतदारसंघात विविध विकास कामांचे भूमिपूजन खासदार डॉ. श्रीकांत शिंदे यांची प्रमुख उपस्थिती-NNL

नांदेड उत्तर विधानसभा मतदारसंघात विविध विकास कामांचे भूमिपूजन खासदार डॉ. श्रीकांत शिंदे यांची प्रमुख उपस्थिती-NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेडl नांदेड उत्तर विधानसभा मतदारसंघातील विविध विकास कामांचे भूमिपूजन खासदार डॉ. श्रीकांत शिंदे यांच्या हस्ते 27 मे रोजी संपन्न होत आहे. या कार्यक्रमास खासदार हेमंत पाटील, खासदार प्रताप पाटील चिखलीकर, आमदार राम पाटील रातोळीकर, आमदार बालाजी कल्याणकर, आनंदराव जाधव, व्यंकटेश गोजेगावकर व विविध मान्यवरांची विशेष उपस्थिती राहणार आहे.

सुमारे 66.5 कोटी रुपयांच्या या विकास कामाचा समावेश आनंदनगर चौक ते महादेव दालमिल (व्हीआयपी रोड) पर्यंत सीसी रस्ता व गटारीचे बांधकाम करणे (15 कोटी रु.), भाग्यनगर टी पॉईंट ते डॉ. शंकरराव चव्हाण यांच्या पुतळ्यापर्यंत सीसी रस्ता व गटारीचे बांधकाम (18 कोटी रु.), आयटीएम कॉलेज ते रेल्वेस्टेशन पर्यंत सीसी रस्ता व गटारीचे बांधकाम (27.50 कोटी रु.), गोकुळनगर चौक (रेल्वेस्टेशन) ते हिंगोली गेट रेल्वे ओव्हरब्रिज पर्यंत सीसी रस्त्याचे बांधकाम करणे (6 कोटी रु.) या कामांचा समावेश आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!