Sunday, June 11, 2023
Home नांदेड नांदेड जिल्ह्याच्या विकासाला चालना देणाऱ्यावि विध विकास कामांचे खासदार डॉ. श्रीकांत शिंदे यांच्या हस्ते भूमिपूजन-NNL

नांदेड जिल्ह्याच्या विकासाला चालना देणाऱ्यावि विध विकास कामांचे खासदार डॉ. श्रीकांत शिंदे यांच्या हस्ते भूमिपूजन-NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड | जिल्ह्यातील शेवटच्या टोकावर असलेल्या हदगाव तालुक्यातील वाहतुकीची सुविधा भक्कम व्हावी व तेथील विकासाला चालना मिळावी यासाठी आजवर प्रतिक्षेत असलेल्या तळणी-साप्ती-कोहळी-शिरड-पेवा-करोडी-उंचेगाव-भानेगाव-हदगाव रस्ता राज्य महामार्ग-416 कि.मी. 25/600 मध्ये कयाधू नदीवर उंचेगाव जवळ मोठया पुलाच्या जोडरस्त्यासह बांधकाम व भूमिपूजन शनिवार 27 मे रोजी खासदार डॉ. श्रीकांत शिंदे, खासदार हेमंत पाटील, आमदार माधवराव पाटील जवळगावकर, बाबुराव कदम कोहळीकर व सन्माननिय लोकप्रतिनिधी यांच्या हस्ते सकाळी 10 वा. संपन्न होत आहे. याचबरोबर भानेगाव येथे पुलाचे उद्घाटनही मान्यवरांच्या उपस्थितीत होईल.

याचबरोबर खासदार डॉ. श्रीकांत शिंदे यांचे नांदेड व बिलोली येथील कार्यक्रम पुढीलप्रमाणे आहेत. दुपारी 1 ते 3 वाजेपर्यंत नांदेड येथे उत्तर विधानसभा मतदार संघातील विविध विकास कामांचे भूमिपूजन होईल. आमदार बालाजी कल्याणकर व सन्माननिय लोकप्रतिनिधी यांची प्रमुख उपस्थिती राहील. या विकास कामांमध्ये आनंदनगर चौक ते महादेव दालमिल मुख्य रस्ता सी.सी. रस्ता करणे, भाग्यनगर टी पॉईंट ते शंकरराव चव्हाण यांच्या पुतळ्यापर्यंत सी.सी. रस्ता, आय.टी.एम. कॉलेज ते रेल्वे स्टेशन सी.सी. रस्ता, रेल्वे स्टेशन गोकुळनगर ते हिंगोली गेट ओव्हर ब्रीज सी.सी. रस्ता करणे या महत्वपूर्ण योजनांचा समावेश आहे.

दुपारी 3 ते 4 वाजेपर्यंत हॉटेल मिडलँड नांदेड येथे खासदार डॉ. शिंदे बैठकीस उपस्थित राहतील. सायंकाळी 5 वा. बिलोलीकडे ते प्रयाण करतील. सायं 6 वा. नांदेडचे भुमिपुत्र प्रख्यात सिनेअभिनेते मंगेश देसाई यांच्या सत्कार सोहळ्यास त्यांची उपस्थिती राहील. रात्री 9 वा. मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांचे खाजगी सचिव बालाजी खतगावकर यांच्या निवासस्थानी राखीव. रात्री 9.30 वा. हैदराबादकडे प्रयाण करतील.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!