Sunday, May 28, 2023
Home नांदेड भाजप प्रदेश कार्यकारिणी सदस्यपदी मारोती वाडेकर यांची निवड -NNL

भाजप प्रदेश कार्यकारिणी सदस्यपदी मारोती वाडेकर यांची निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। भाजप प्रदेश कार्यकारिणी सदस्यपदी रेल्वे बोर्डाचे सदस्य मारोतराव मष्णाजी वाडेकर यांची निवड झाली. प्रदेशाध्यक्ष आमदार चंद्रशेखर बावनकुळे यांनी ही घोषणा केली.

भारतीय जनता पक्षाचे प्रदेशाध्यक्ष आमदार चंद्रशेखर बावनकुळे आणि उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या आदेशानुसार त्यांची निवड झाली. निवडीबाबत बोलताना वाडेकर म्हणाले, उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस, प्रदेशाध्यक्ष चंद्रशेखर बावनकुळे यांनी माझ्यावर दाखविलेला विश्वास सार्थ ठरवू. मिळालेल्या संधीचा उपयोग पक्ष वाढीसाठी करु असंही वाडेकर म्हणाले

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!