Home देश-विदेश युनियन बँक तर्फे कृषी अधिकारी लक्ष्मण गोपतवाड यांना पुरस्कार प्रदान -NNL

युनियन बँक तर्फे कृषी अधिकारी लक्ष्मण गोपतवाड यांना पुरस्कार प्रदान -NNL

सलामी तिरंगा मोहिमे अंतर्गत प्रशासकीय अधिकाऱ्यांचा सन्मान

हिमायतनगर| युनियन बँकेत शेतकऱ्यांची कामे वेळेत पुर्ण करून बँकेच्या ग्राहकांना सन्मानाने आपलसं करीत या बँकेचे कृषी अधिकारी लक्ष्मण गोपतवाड यांनी आपले कर्तव्य योग्य बजावल्यामुळे बँकेकडून त्यांचा पुरस्कार देऊन सन्मान करण्यात आला आहे.

तालुक्यातील चळवळीचे गांव म्हणुन सर्वत्र परिचित असलेले मौजे सवना ज. येथील सरपंच तथा मा.सभापती परमेश्वर गोपतवाड हे सदैव ग्रामीण भागातील तळागाळातील जनतेच्या प्रश्नासाठी नेहमी अग्रेसर असतात त्याच प्रमाणे सामाजिक जाणीव ठेवत वडिलांच्या सामाजिकतेचा वसा आपल्या कर्तव्यातुन देखील करून दाखविल्याचे ग्रामीण भागात पहिल्या तीन क्रमांकावर असलेल्या युनियन बॅंकेचे(पुर्व आंध्रा बॅंक) चे कृषी अधिकारी लक्ष्मण गोपतवाड यांनी ग्रामीण भागात टाॅप नंबर तिन मध्ये ऐऊन बॅंकेचा पुरस्कार मिळाला आहे.

नुकताच “कृषी व्यवसाय” विभागातर्फे “सलामी तिरंगा” मोहिमेअंतर्गत शेतकऱ्यांचे कामे वेळेवर पारदर्शक करून, त्यांना वेळोवेळी मदत केल्या बद्दल, युनियन बँकेच्या प्रशासनाने त्यांच्या कामगिरीवर बद्द्ल, त्यांना यावर्षीची उत्कृष्ट बॅंक अधिकारी म्हणून पुरस्कार प्रदान करुन त्यांचा सन्मान केला. या त्यांच्या अलौकिक कार्याचे अभिनंदन हदगांव- हिमायतनगर चे विद्यमान आमदार माधवरावजी पाटील जवळगावकर, सुभाष दादा राठोड, विकास पाटील देवसरकर, मा.संचालक रफीक शेठ, अखील शेठ, डॉ.प्रकाश वानखेडे, गणेशराव शिंदे, मु.अ.गजानन सुर्यवंशी, संजय माने, पत्रकार प्रकाश जैन, अनिलभाऊ मादसवार.

सोपान बोपिंलवार, सरपंच मारोती वाडेकर, मारोती आकलवाड, नागेश शिंदे, दत्ता शिराणे, दिलीप शिंदे, दिलीपराव अनगुलवार, किशनराव अनगुलवार, उपसरपंच प्रतिनिधी सोनबा राऊत, सिद्धार्थ राऊत, संदीप बिरकलवार, भारत गटकपवाड, मारोती यलसटवार, रविभाऊ अनगुलवार, साहेबराव बिरकलवार, पंजाब भुसाळे, भिमा राऊत, सुदर्शन गोपेवाड, योगेश अनगुलवार, बंटी गायकवाड, दिगंबर अनगुलवार, बाबाराव अक्कलवाड, कृष्णा बिरकलवार यांच्यासह तालुक्यातील सर्व पत्रकार बांधव, आदिनी भ्रमणध्वनीवर लक्ष्मण गोपतवाड यांचे अभिनंदन केले आहे.‌

आपण या बातम्या वाचण्याचे विसरलात

error: Content is protected !!